Giá bán: 7.290.000 VND
Máy bộ HP 280 Pro G5 SFF 1C2M2PA
| Bộ vi xử lý | Intel® Pentium® Gold G6400 (4.0 GHz base frequency, 4 MB L3 cache, 2 cores) |
| Dung lượng ram | 4 GB DDR4-2666 SDRAM (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1 TB 7200 rpm SATA (x1 M2 SSD PCIE NVME) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home Single Language 64 |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
