Giá bán: 7.590.000 VND
Máy bộ HP 280 G4 Microtower 2SJ42AV
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium Gold G5500 3.80 GHz, 4MB |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 610 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 4.2 ; WiFi 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
