Giá bán: 11.590.000 VND
Máy bộ HP 280 G4 MT 4LW12PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8400 ( 2.80 GHz - 4.0 GHz / 9MB / 6 nhân, 6 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 / GeForce GT 730 2GB |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
