Giá bán: 8.990.000 VND
Máy bộ HP 280 G3 SFF (i3 9100/4GB/500GB/Dos) (7JA96PA)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-9100 ( 3.60 GHz up to 4.20 GHz / 6MB / 4 nhân, 4 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | , 500GB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 4 x USB 3.1 , 4 x USB 2.0 , Audio combo , LAN 1 Gb/s , |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
