Giá bán: 7.490.000 VND
Máy bộ HP 280 G3 SFF 7YX64PA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz, 4MB |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | Lan 10/100/1000 Mbps |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
