Giá bán: 18.390.000 VND
Máy bộ HP 22-df0134d 180N7AA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400T (2.00Ghz Upto 3.60GHz, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666Mhz (2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 16GB - Ram Laptop) |
| Dung lượng ổ đĩa | 512GB SSD (chỉ có 1 khe PCIE M2 SSD) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
