Giá bán: 14.390.000 VND
Máy bộ HP 22-df0131d 180N4AA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100T (3.00Ghz Upto 3.80GHz, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666Mhz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB - Ram laptop) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD (Chỉ có 1 khe M2 SSD PCIE) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
