Giá bán: 15.990.000 VND
Máy bộ HP 22-c0120d 5QC38AA (Trắng)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-9100T 3.1 GHz up to 3.7 GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | 4 GB DDR4-2400 |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200 rpm |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD-Writer |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth® 4.2, Wifi 802.11a/b/g/n/ac |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
