Giá bán: 14.590.000 VND
Máy bộ HP 22-c0047d 4LZ20AA (Trắng)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-8100T (3.1GHz, 4 nhân, 6MB) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2400MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB SATA 7200rpm |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD-RW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
