Giá bán: 16.590.000 VND
Máy bộ All in one HP 200 Pro G4 2J861PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10210U ( 1.60 GHz up to 4.20 GHz / 6MB / 4 nhân, 8 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth ; WiFi 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
