Giá bán: 13.190.000 VND
Máy bộ All in one HP 200 Pro G4 2J860PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10110U (2.10GHz upto 4.10GHz, 2 nhân, 4 luồng, 4MB) |
| Dung lượng ram | 4GB(1 X4 GB) DDR4 2666Mhz (2 khe, tối đa 32GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB Nvme |
| Chipset đồ họa | Intel®UHDGraphics |
| Loại đĩa quang | DVD-RW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home 64bit |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
