Giá bán: 11.590.000 VND
Máy Bộ HP ProDesk 400 G6 MT (i5 9500/4GB/500GB/Dos) (7YH47PA)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-9500 ( 3.00 GHz up to 4.40 GHz / 9MB / 6 nhân, 6 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 4 x USB 3.1 , 4 x USB 2.0 , 2 x 3.5 mm , LAN 1 Gb/s , |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
