Giá bán: 16.400.000 VND
Máy Bộ HP ProDesk 400 G5 MT 5CL86PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8700 (3.2 Upto 4.6GHz, 6C12T, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm + (1 x M.2 NVMe) |
| Chipset đồ họa | Đồ họa Intel® UHD 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Lan |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | Keyboard + Mouse HP USB |
| Case | HP |
