Giá bán: 35.490.000 VND
Máy bộ Dell XPS 8940 70226565
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 (2.90GHz upto 4.80GHz, 8 Cores 16 Threads, 16MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB 2933MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 512GB PCIe M.2 + 1TB SATA 7200 RPM HDD |
| Chipset đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1660 Ti 6GB GDDR6 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Killer(TM) Wi-Fi 6 AX1650i (2x2) 802.11ax |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
