Giá bán: 9.390.000 VND
Máy bộ Dell Vostro 3888 70226499
Máy bộ Dell Vostro 3888 70226499
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 (3.60GHz upto 4.30GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB (4Gx1) DDR4 2666MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm 3.5 |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
