Giá bán: 8.990.000 VND
Máy bộ Dell Vostro 3888 70226497
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 3.6 GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666MHz (2 slot) Max 64GB |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 610 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | Dell |
