Giá bán: 42.990.000 VND
Máy bộ Dell Precision 5820 Tower XCTO 42PT58DW25
| Bộ vi xử lý | Intel Xeon Processor W-2223 |
| Dung lượng ram | 16GB (2x8GB) 2666MHz DDR4 RDIMM ECC |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA 3.5" |
| Chipset đồ họa | NVIDIA Quadro P620 2GB, 4 mDP |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Pro |
| Keyboard + Mouse | Dell Optical Mouse & Keyboard |
| Case | Dell |
