Giá bán: 14.690.000 VND
Máy bộ Dell Optiplex 7070 SFF 01DB7070SFF9500.01
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-9500 (3.00GHz Upto 4.40GHz, 6 Cores 6 Threads, 9MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB (1x8GB) DDR4-2666Mhz |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | LAN & Wifi & Bluetooth 5.0 |
| HĐH kèm theo máy | Ubuntu 18.04 |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
