Giá bán: 19.590.000 VND
Máy bộ Dell OptiPlex 5080MT 42OT580004
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 2.90 GHz,16 MB |
| Dung lượng ram | 8GB 2666MHz or 2933MHz DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel HD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | Dell |
| Case | Dell |
