Giá bán: 12.790.000 VND
Máy bộ Dell OptiPlex 3080MT 42OT380001
Máy bộ Dell OptiPlex 3080MT 42OT380001
CPU: Intel Core i5-10500 (3.10GHz Upto 4.50GHz, 6 Cores 12 Threads, 12MB Cache)
RAM: 4GB (1X4GB) DDR4 2666Mhz ( 2 slot max 64G)
Ổ cứng: 1TB HDD 7200rpm 3.5" (x1 slot m2 NVME PCIE SSD)
VGA: Intel Integrated Graphics
Kết nối mạng: LAN
Hệ điều hành: Free Dos
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10500 (3.10GHz Upto 4.50GHz, 6 Cores 12 Threads, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB (1X4GB) DDR4 2666Mhz ( 2 slot max 64G) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm 3.5 |
| Chipset đồ họa | Intel Integrated Graphics |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | LAN |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
