Giá bán: 9.190.000 VND
Máy bộ Dell OptiPlex 3080 SFF 70233228
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 (3.60GHz Upto 4.30GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB (1X4GB) DDR4 (x2 slot) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 5400rpm (x1 slot SSD M2 PCIE NVME) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Lan 10/100/1000 Mbps |
| HĐH kèm theo máy | Fedora |
| Keyboard + Mouse | Dell |
| Case | Dell |
