Giá bán: 19.990.000 VND
Máy bộ Dell Inspiron 3881 MTI51206W-8G-256G
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400F |
| Dung lượng ram | 8GB (1x8GB) DDR4 2666MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1TB 7200rpm |
| Chipset đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1650 SUPER 4GB GDDR6 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home SL English |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
