Giá bán: 9.690.000 VND
Máy bộ Dell Inspiron 3881 MT 0K2RY1
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 (3.60GHz Upto 4.30GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB (1x8GB) DDR4 2666Mhz (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm 3.5 |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
