Giá bán: 27.990.000 VND
Máy bộ Dell Inspiron 3881 42IN38D005 Mini Tower
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700F (2.90GHz Upto 4.80GHz, 8 Cores 16 Threads, 16MB Cache) |
| Dung lượng ram | 16GB (1x16GB) DDR4 2933MHz (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD (Cắm thêm được HDD chuẩn 3.5 |
| Chipset đồ họa | NVIDIA GeForce GTX 1660 SUPER 6GB GDDR6 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home Single Language English |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | DELL |
