Giá bán: 11.190.000 VND
Máy bộ DELL Vostro 3671MT V579Y1W
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-9400 (2.90 GHz Upto 4.10 GHz, 6 Cores 6 Threads, 9MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666MHz (2 Khe cắm hỗ trợ tối đa 32GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm (Nâng cấp SSD: x1 M2 NMVE) |
| Chipset đồ họa | Đồ họa Intel® UHD 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10Home 64 bit |
| Keyboard + Mouse | DELL |
| Case | DELL |
