Giá bán: 39.990.000 VND
Dell Precision 5820 70203579
| Bộ vi xử lý | Intel Xeon-2104 ( 3.20 GHz / 8.25MB / 4 nhân, 4 luồng ) |
| Dung lượng ram | 2 x 8GB DDR4 2666MHz ( 8 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 512GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD , 1TB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | / Quadro P2000 5GB GDDR5 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | 10 x USB 3.1 , Audio combo , LAN 1 Gb/s , 2 x PS/2 |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Pro 64-bit |
| Keyboard + Mouse | Dell |
| Case | Dell |
