Giá bán: 7.390.000 VND
Máy bộ ACER Aspire XC-885 DT.BAQSV.035 (ĐEN)
| Bộ vi xử lý | Intel Celeron G4930 3.20 GHz, 2MB |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4/2666 MHz (2 slots) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB SATA3 (7200rpm) 3.5' |
| Chipset đồ họa | Intel HD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wifi IEEE 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | ACER |
| Case | ACER |
