Giá bán: 14.250.000 VND
Máy bộ ACER AIO C22-865 DQ.BBRSV.004
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-8130U ( 2.2GHz up to 3.4GHz / 4MB / 2 nhân, 4 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 128GB SSD , 1TB HDD 5400RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 620 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 4.2 ; WiFi 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Keyboard + Mouse | ACER |
| Case | ACER |
